ขอสอบถามแหล่งขาย หมวก downhill หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขอสอบถามแหล่งขาย หมวก downhill หน่อยครับ

โพสต์ โดย Mr.winai » 18 เม.ย. 2015, 20:29

ผมกำลังเริ่มสนใจ ปั่นจักรยาน แนวDH ครับ อยากจะได้หมวก Downhill สักใบครับ แต่ติดอยู่ที่ ร้านแถวทางใต้ไม่มีขายเลย ผมอยู่ จังหวัดสุราษฎร์ธานี และผมเป็นคนศรีษะใหญ่ รอบศรีษะก็ 64cm.ครับ จึงอยากขอความช่วยเหลือ รบกวนให้พี่ๆน้าๆ ช่วยชี้เป้าร้านที่ขายหมวกDH ให้หน่อยครับ และผมควรใช้หมวกsizeไหนดีครับ รองเท้า สนับเข่า-ศอก ชุด รถ ก็ได้แล้ว ขาดแต่หมวกครับ ขอบคุณครับ

Re: ขอสอบถามแหล่งขาย หมวก downhill หน่อยครับ

โพสต์ โดย Mr.winai » 19 เม.ย. 2015, 20:18

ช่วยด้วยเถอะครับพี่ๆ อยากได้หมวกจริงๆครับ

Re: ขอสอบถามแหล่งขาย หมวก downhill หน่อยครับ

โพสต์ โดย RIDTHIGRAI » 21 เม.ย. 2015, 11:12

อยู่แถวไหนเหรอครับ คนสุราษเหมือนกันอยู่บ้านนาเดิม ชอบแนวนี้ครับแต่หาสนามปั่นไม่มีเลยครับไม่ทราบว่าปั่นอยู่แถวไหนครับ

โพสต์ โดย Mr.winai » 22 เม.ย. 2015, 20:06

ผมปั่นอยู่ อ.คีรีรัฐนิคมครับ ตอนนี้ยังปั่นอยู่ในสวยยางครับ รอผู่ใหญ่ใจดี อนุมัติให้ทำสนามที่เขื่อนเชี่ยวหลานครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลและความช่วยเหลือน่ะครับ