อยากขี่ DH บ้างครับ รบกวนสอบถามครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากขี่ DH บ้างครับ รบกวนสอบถามครับ

โพสต์ โดย margera155 » 26 ส.ค. 2014, 10:31

คืออยากทราบว่า รถ DH นิมีขายที่ไหนครับ หรือชิ้นส่วนมีขายที่ไหนบ้างครับ พอดีสนใจอยากลองเล่นดูบ้างครับ เลยอยากหารถซักคัน ครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับผม
ปั่นเล่นๆ ออกกำลังกาย มุ่งสู่เป้าหมายและไปให้ถึงที่สุด
รางวัลของผม คือการเอาชนะตนเอง

Re: อยากขี่ DH บ้างครับ รบกวนสอบถามครับ

โพสต์ โดย margera155 » 29 ส.ค. 2014, 10:51

ขอบคุณมากครับ
แล้วมีที่อื่นอีกไหมครับผม
ปั่นเล่นๆ ออกกำลังกาย มุ่งสู่เป้าหมายและไปให้ถึงที่สุด
รางวัลของผม คือการเอาชนะตนเอง