รบกวนขอข้อมูลล้อ Bitex หน่อยครับ (ค้นกระทู้เก่าๆไม่เจอ)

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
haaneef
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-6554195
team: DSR
Bike: Orbea, bridgestone

Re: รบกวนขอข้อมูลล้อ Bitex หน่อยครับ (ค้นกระทู้เก่าๆไม่เจอ)

โพสต์ โดย haaneef »

ขำขี้แตก เกือบเชื่อไปแระ :lol:
raiarj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-797 8949
Bike: รถเหล็ก สนิ่มสนิ่ม สีเดิมเดิม

Re: รบกวนขอข้อมูลล้อ Bitex หน่อยครับ (ค้นกระทู้เก่าๆไม่เจอ)

โพสต์ โดย raiarj »

ฮามาก โม้ฮิปฮาย ชอบๆ แก้เคลียดดี น้องโม้ได้ฮาจริงๆ
เอาอีก เอาอีก รอชมตอนต่อไปอยู่ :lol: :lol: :lol:
TUNERO888
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899982559
ติดต่อ:

โพสต์ โดย TUNERO888 »

ทำงานเจอเรื่องเครียดๆ อ่านเรื่องนี้หายเครียดเลยครับ
ปล.จะเครียดกว่านี้ถ้าน้องไม่เข้ามาเขียนต่อ รออยู่นะครับ 555555
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เอก พะเยา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898549668
team: phayaobikeclub
Bike: BianChi Pluse... Penarelo Dogma ...Spe Sl3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก พะเยา »

แฟนคลับ ถ่าจ่ะเยอะ :lol: :lol: :lol: :lol:
gimsia
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถถนน

โพสต์ โดย gimsia »

เอาเป็นว่า ตั้งในห้องซื้อขาย ว่า"ล้อขี้โม้" ทุกคนเข้าใจกันดี 555+
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

ผมอาจจะมองต่างจากคนอื่น ไปอีกแนวซะหน่อย

ผมมองว่าน้อง(หรือจริงๆอาจไม่ใช่น้อง)เค้า โพสมา มีโอกาสเป็นได้2แบบ

1.เด็กวัยรุ่นเกรียน ซึ่งเจอได้บ่อยๆในหลายเว้ป ส่วนตัวผมก็ไม่ได้รู้สึกไม่ดีอะไร สมัยเป็นวัยรุ่น เราๆก็มีความเกรียนในแบบต่างๆกันไป

2.ผู้โพสอาจจะไม่ใช่เด็กก็เป็นได้ ถึงเห็นพิมพ์เป็นเรื่องตลกโปกฮา แต่หารู้มั๊ยว่า ชื่อล้อยี่ห้อนึงได้ติดหูคนเข้ามาอ่าน และปากต่อปากไปอีกเยอะแล้ว โดยไม่จำเป็นว่าล้อนั้นจะปั่นได้60-70 กม./ชม.จริงๆ มันก็ติดปาก ติดหูคุณๆไปแระ

:?
kamolwat_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: amis
Bike: 16" Klein Pluse Comp '97 - 53 lemond zurich '97

รบกวนขอข้อมูลล้อ Bitex หน่อยครับ (ค้นกระทู้เก่าๆไม่เจอ)

โพสต์ โดย kamolwat_t »

Teru เขียน:ผมอาจจะมองต่างจากคนอื่น ไปอีกแนวซะหน่อย

ผมมองว่าน้อง(หรือจริงๆอาจไม่ใช่น้อง)เค้า โพสมา มีโอกาสเป็นได้2แบบ

1.เด็กวัยรุ่นเกรียน ซึ่งเจอได้บ่อยๆในหลายเว้ป ส่วนตัวผมก็ไม่ได้รู้สึกไม่ดีอะไร สมัยเป็นวัยรุ่น เราๆก็มีความเกรียนในแบบต่างๆกันไป

2.ผู้โพสอาจจะไม่ใช่เด็กก็เป็นได้ ถึงเห็นพิมพ์เป็นเรื่องตลกโปกฮา แต่หารู้มั๊ยว่า ชื่อล้อยี่ห้อนึงได้ติดหูคนเข้ามาอ่าน และปากต่อปากไปอีกเยอะแล้ว โดยไม่จำเป็นว่าล้อนั้นจะปั่นได้60-70 กม./ชม.จริงๆ มันก็ติดปาก ติดหูคุณๆไปแระ

:?
Mod เช็ค ip แล้วอ่ะครับ เกินเยาวชนล่ะ เข้าผับได้ และไม่ได้อยู่ภาคกลางครับ....

Sent from my iPhone using Tapatalk 2
Sport Science 27' CPEC
ว่าวต้องลม
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Focus Cayo Evo 4.0

โพสต์ โดย ว่าวต้องลม »

ขออีกครับ ฮาจริง สงสัยต้องซื้อล้อ Bitex มาลองบ้างแล้ว
งานพิมพ์ด่วน รอรับได้เลยยยยยยยย บริการรับพิมพ์สิ่งพิมพ์ทุกชนิด http://www.thaiutsaha.com
mesia82
สมาชิก
สมาชิก
team: travel alone
Bike: Bianchi Impulso
ตำแหน่ง: Bangkokian

โพสต์ โดย mesia82 »

เพิ่งตามมาอ่าน หุหุ

แต่รู้สึกเหมือนน้องเค้าเขียนประชด+หลอกด่าชาวจักรยานแบบเนียนๆนะ :mrgreen:
Birding & Biking
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

โพสต์ โดย artistall »

:o น่าติดตามมากครับ ( ฮา ) :lol: :lol: :lol: ลงชื่อร่วมฮา
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

นั้นสินะ
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
CyclingSyndrome
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 232/5 ม.8 อ.ผาขาว จ.เลย

โพสต์ โดย CyclingSyndrome »

แมวทอง เขียน:นั้นสินะ
พี่กุ๊กไปเข้าสิงแกอะปล่าวครับ 555+
https://www.facebook.com/CyclingSyndrome
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

อาาานั้นสินะ
มีแต่คนบอกว่าพี่ถอดจิตไปสิงน้องเขา

ถ้าจริง คืนนี้มีจะทำตุ๊กตาวูดู ใช้เข็มทิ่ม
หากเป็นจริง คงนอนจักกระจี้ตาย
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
เสือข่วย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ตามเค้าไป
Bike: roadbike+hardtail
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือข่วย »

:lol: :lol: :lol: bitex ล้อนี้ติดหูหมู่นักปั่นไปเรียบร้อยแล้ว จะใช้หรือไม่ได้ใช้ใครก็ต้องรู้จัก แต่การโฆษณาเกินจริง ระวังมันจะสวนทางกับยอดขายน่ะเพราะ คนตั้งข้อสงสัย และสังเกตุและพิจารณา ในความเป็นไปได้ ล้อบ้าอะไรจะทำได้ขนาดนั้น ปั่นคนเดียว แช่ 40 km/h ซัก 2-3 km ก็หอบแฮก น้ำลายยืดแล้ว นี้เปลี่ยนล้อ av กระโดดมาเป็น 10 ทั้งหมดเนี้ย ล้อกันเล่นใช่ไหม :lol: :lol: :lol:
deardong
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.2 NICH LII

โพสต์ โดย deardong »

เป็นไปด้ายยยย :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”