ว่าด้วยเรื่องเฟรมOEM(งบน้อยค้าบ)

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

chalit_lee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบBainchi
ติดต่อ:

Re: ว่าด้วยเรื่องเฟรมOEM(งบน้อยค้าบ)

โพสต์ โดย chalit_lee »

visual3dmax เขียน:เคยใช้ hongfu066sl แข็งกว่า propel pro รองท๊อป ขึ้นเขาชันโดดเป็นม้า ขึ้นเทรนเน้อ เชนสเต เฟรกน้อยกว่า propel ถ้ามีตังจะประกอบอีก 069 อีกคัน ของดีมันก่มีนะครับ แต่ 066 มันมีหลายโรงงาน ไม่ได้มีแค่หงฟูทำที่เดี่ยวนะครับ ราคามีดีงนี้ 380usd ///หงฟู 680usd ไม่รวมส่ง
ใช่ครับมานอนยันอีกเสียง เคยใช้เฟรมตัวนี้สติฟสุดๆ ไม่ย้วยเลย เบามากๆใช้อะไหล่เหลือๆมาประกอบไม่ถึง7โล
ขึ้นเขาดีมาก ขายไปแล้วยังคิดถึงอยู่เลย
ปล.ของผมเป็นของalpha one แต่เห็นบอกว่าเป็นตัวเดียวกับฮงฟู๋
จักรยานคือมายา แรงขาสิของจริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”