แนะนำร้านขายเสือหมอบย่านปทุมหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Moofflien
สมาชิก
สมาชิก

แนะนำร้านขายเสือหมอบย่านปทุมหน่อยครับ

โพสต์ โดย Moofflien »

มือใหม่ครับ รบกวนแนะนำร้านขายจักรยานเสือหมอบในย่านปทุมธานีหรือระแวกใกล้เคียงหน่อยครับ แนะนำรุ่นด้วยก็ดีครับ งบ15000-21000 ครับขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
q>__<P
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FreeRide
Bike: Trek 4500 / Java FIT 20"

Re: แนะนำร้านขายเสือหมอบย่านปทุมหน่อยครับ

โพสต์ โดย q>__<P »

เห็นซอยข้างเซียร์มีร้านนึง แต่ไม่รู้ว่าดีรึเปล่านะครับ
ทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ๋่Jamis

Re: แนะนำร้านขายเสือหมอบย่านปทุมหน่อยครับ

โพสต์ โดย ทะเล »

smart bike อยู่ข้างเซียร์
en bike อยู่ซอยเมืองเอก

ดีทั้งสองร้าน

ส่วนยี่ห้อ ไม่แตกต่างกันเท่าไหร่หรอกครับ

เข้าไปดูในร้าน เจอตัวไหนถูกใจ ก็จิ้มเลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”