พาไปดูรถแชมป์ Tour De France 2019 ทุกเสตจ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

saravut
สมาชิก
สมาชิก
Bike: infinite , fuji

Re: พาไปดูรถแชมป์ Tour De France 2019 ทุกเสตจ

โพสต์ โดย saravut »

เท่าที่ดูรถของนักแข่งทั้งหลาย ไม่มีใครใส่ชุดผีแต่งหรือลูกรอกแต่งกันเลย มันผิดกฏระเบียบหรือเปล่าครับ เรียนถามท่านผู้รู้ด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: พาไปดูรถแชมป์ Tour De France 2019 ทุกเสตจ

โพสต์ โดย ตาโจ »

saravut เขียน:เท่าที่ดูรถของนักแข่งทั้งหลาย ไม่มีใครใส่ชุดผีแต่งหรือลูกรอกแต่งกันเลย มันผิดกฏระเบียบหรือเปล่าครับ เรียนถามท่านผู้รู้ด้วยครับ

เคยใส่กันแล้ว ไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้น เลยไม่ใส่กันครับ
saravut
สมาชิก
สมาชิก
Bike: infinite , fuji

โพสต์ โดย saravut »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”