เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Tiny Hut
สมาชิก
สมาชิก
team: CLOUD
Bike: Giant VT3, Talon, TCR Advanced SL 2017, Giant XTC, Propel Disc 18

เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

โพสต์ โดย Tiny Hut »

น้องซื้อนาฬิกา SUUNTO SPARTAN มาเพื่อใช้วิ่ง ตอนนี้จะมาปั่นจักรยานด้วย ผมมีเซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN อยู่ชุดนึงถ้าใช้ได้ผมจะได้ให้น้องไปใช้ครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
PuNkLo
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

โพสต์ โดย PuNkLo »

ถ้ามีฟังก์ชั่น ANT+ ก็ต่อได้ ต้องลองเช้คสเปคดูครบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”