งบ 2 หมื่น ล้อขอบสูงตัวไหนหน้าจัดบ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

งบ 2 หมื่น ล้อขอบสูงตัวไหนหน้าจัดบ้างครับ

โพสต์ โดย kai_non »

มี da c24 ประจำการ อยากหาขอบสูงมาเสริมทัพ ในงบ 2 หมื่น ตัวในหน้าเล่นบ้างครับ เน้น performance
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
รูปประจำตัวสมาชิก
blueracing
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0966852240
team: Cyclingism
Bike: Merida Scultura5000

Re: งบ 2 หมื่น ล้อขอบสูงตัวไหนหน้าจัดบ้างครับ

โพสต์ โดย blueracing »

งบนี้ลองหามือสอง รุ่นกลางๆสภาพแจ่มๆดูครับ ได้ซี่Sapin ดุมเซอรรามิก ครับ แนะนำIrwin cabontag 58 ใว้ให้พิจารณาครับ ผมใช้อยู่เป็นล้อที่ดีมากๆคุ้มราคามากครับ
Logxx
สมาชิก
สมาชิก

Re: งบ 2 หมื่น ล้อขอบสูงตัวไหนหน้าจัดบ้างครับ

โพสต์ โดย Logxx »

แนะนำล้อคารบอนขอบสูงของไจแอนครับ ขอบประมาน55 เห็นราคามือสองประมาน23xxx
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”