ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ รองเท้าปั่นเสือหมอบ ยี่ห้อ Bont มันดีไหมครับผมกำลังสนใจอยู่

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

since29
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0922475788
team: No
Bike: Giant propel

Re: ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ รองเท้าปั่นเสือหมอบ ยี่ห้อ Bont มันดีไหมครับผมกำลังสนใจอยู่

โพสต์ โดย since29 »

ขอบคุณคำแนะนำพี่ๆนะครับ
Paxxa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: cBoardman elite air 9.2s
ติดต่อ:

Re: ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ รองเท้าปั่นเสือหมอบ ยี่ห้อ Bont มันดีไหมครับผมกำลังสนใจอยู่

โพสต์ โดย Paxxa »

ผมใช้อยู่ครับ ผมว่าดีมาก สติฟ แข็ง ส่งแรงกดดี ดึงกระชับ ความแข็งของพื้นไม่ได้ทำให้เจ็บเท้านะครับ และก็อย่างที่พี่หมอกล่าว ใส่เดินไม่สะดวกแต่ใส่ปั่นเจ๋ง ส่วนเรื่องบีบ เจ็บ กดจุดต่างๆ นั้นเป็นเรื่องรูปเท้าของเราที่เข้ากะทรงรองเท้ารึไม่ แต่ผมหน้าเท้ากว้าง บอกเลยว่า Bont เหมาะมาก ก่อนนี้ก็ฟังมาเยอะแต่พอลองใส่ มันไม่เหมือนที่ฟังมา รองเท้ามันเฉพาะตัวครับ สันต้องลองเอง เราเป็นผู้ให้คำตอบตัวเราเอง แต่บอกได้ในแง่ประสิทธิภาพของรองเท้านั้นมาเต็ม แต่ใส่สบายมั๊ยท่านต้องตอบเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”