ตามหาร้านซ่อมขาวัตต์ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
dinsodum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0923936424
team: พิชเชอร์แมน วัดดงน้อย
ตำแหน่ง: *7/8 หมู่ 13 ตำบลกระดังงา อำเภอบางคนที จังหวัดสมุทรสงคราม

ตามหาร้านซ่อมขาวัตต์ครับ

โพสต์ โดย dinsodum »

รบกวนสอบถาม พอมีร้านไหนรับซ่อมขาวัตต์ตัวในภาพไหมครับ
พอดีมันเพี้ยน ไม่ทราบว่ามีใครพอทราบร้านซ่อมไหมครับแนะนำด้วยครับผม
id line = dinsodum ครับ
รูปภาพ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=412895
รูปประจำตัวสมาชิก
preedexz
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Strida LT, Brompton M6L-X, Tyrell FSX, Alex Moulton SST, Giant TCR SL, Scott Foil Platinum, Basso Diamante, Tarmac SL6, Factor O2

Re: ตามหาร้านซ่อมขาวัตต์ครับ

โพสต์ โดย preedexz »

เท่าที่ทราบไม่มีครับ เพราะขาวัตต์เป็นอะไรที่ละเอียดอ่อนเอามากๆ ต้องส่งศูนย์เคลมไปทางเมืองนอกอย่างเดียวครับ
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ตามหาร้านซ่อมขาวัตต์ครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

เครมอย่างเดี่ยวไม่มีใครซ่อมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”