สอบถามเพือนๆเรื่องเฟรม spe smartWeld. Vs. neilpryde nazare

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

สอบถามเพือนๆเรื่องเฟรม spe smartWeld. Vs. neilpryde nazare

โพสต์ โดย Pkice » 25 ก.ย. 2018, 20:34

ปัจจุบันปั่น spe smartweld ล้อขอบสูง เเละตอนนี้ที่บ้านมีเฟรม neilpryde nazare จะย้ายคล้ายไปใช้ดีมั้ย
เน้นปั่นสนามฟ้า

Re: สอบถามเพือนๆเรื่องเฟรม spe smartWeld. Vs. neilpryde nazare

โพสต์ โดย หนุ่มหน้ามน » 26 ก.ย. 2018, 16:54

ถ้ามีอยู่แล้ว ย้ายเลยครับ ของอย่างนี้มันต้องลอง
แม้แต่นาฬิกาตายมันยังเดินตรงเวลาวันละ 2 ครั้ง.

Re: สอบถามเพือนๆเรื่องเฟรม spe smartWeld. Vs. neilpryde nazare

โพสต์ โดย noi234 » 28 ก.ย. 2018, 01:18

ย้ายเลย แล้วจะรู้คำตอบว่า คันใหนดีต่อตัวเราเองครับ
เปิดใจให้กว้าง เราจะได้เป็นสุข

โพสต์ โดย weerapat_99 » 29 ก.ย. 2018, 10:00

ไม่ต้องย้ายครับ ประกอบเพิ่มเลย อิอิ

โพสต์ โดย Eakdi » 01 ต.ค. 2018, 15:40

เน้นสนามฟ้า Neilpryde โลดเลยครับ ไหลๆ

โพสต์ โดย Mr. Anfield » 15 ต.ค. 2018, 10:03

ย้ายแร้วเป็นไงบ้าง เล่าให้ฟังหน่อยคับ

โพสต์ โดย Zpoon » 15 ต.ค. 2018, 14:47

ย้ายแร้วเป็นไงบ้าง เล่าให้ฟังหน่อยคับ >>ตามด้วยครับ

โพสต์ โดย Pkice » 15 ต.ค. 2018, 21:37

Spe ก่อนนะครับ ปั่นสนุกมาก กดเป็นพุ่งส่วนตัวชอบนะครับ เเต่สะท้านเหลือเกิน ระยะทางไกลๆเริ่มล้าครับถ้าเทียบกับneil

ส่วนneil ความรู้สึกส่วนตัว มันเนิบๆนิ่มๆไปเรื่อยๆตามสไตล์คาบอน เเต่การคงความเร็วทำได้ค่อนข้างดี ไม่ต้องออกเเรงมากในการเเช่ความเร็ว
ปกติปั่น อยุ่ av 33ครับ

โพสต์ โดย bas3d » 05 ม.ค. 2019, 03:57

neilpryde ไหลกว่าครับ สนามฟ้า
แนบไฟล์