น่าใช้หรือไม่ Cannondale

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Bakalof
สมาชิก
สมาชิก

น่าใช้หรือไม่ Cannondale

โพสต์ โดย Bakalof »

เห็นว่าราคาเจ้า Cannondale optimo น่าสนใจครับ ไม่ทราบว่าสเปคที่่ให้มากับราคาน่าใช้มั๊ย หรือมีตัวไหนมาเปรียบเทียบอีกหรือป่าว แนะนำด้วยขอบคุณครับ
หลักลาย โป้งๆชึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: น่าใช้หรือไม่ Cannondale

โพสต์ โดย หลักลาย โป้งๆชึ่ง »

ถ้างบพอจัด caad 10(รุ่นนี้ตกรุ่นไปแล้วนะรุ่นใหม่ caad12) ดีกว่าครับประสิทธิภาพดีกว่าทุกด้านครับและตอนนี้มันตกรุ่นด้วยราคาน่าจะพอลงมาให้สัมผัสได้
Bakalof
สมาชิก
สมาชิก

หลักลาย โป้งๆชึ่ง เขียน:ถ้างบพอจัด caad 10(รุ่นนี้ตกรุ่นไปแล้วนะรุ่นใหม่ caad12) ดีกว่าครับประสิทธิภาพดีกว่าทุกด้านครับและตอนนี้มันตกรุ่นด้วยราคาน่าจะพอลงมาให้สัมผัสได้
Caad10 มือ1ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ มีร้านแนะนำมั๊ยครับ
หลักลาย โป้งๆชึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หลักลาย โป้งๆชึ่ง »

ถ้าหามือ 1 ที่ยังขายอยู่คงยากครับเพราะตัวแทนนำ caad 12 มาขายแล้วครับรุ่นนี้หาเฟรม มือสอง ในเว็บนี้แหละครับราคาน่าจะลงมาซักหมื่นกว่าๆ(ตอนสมัยจักรยานบูมราคามือสองเล่นตัวกันมาก 28K-30K)
Bakalof
สมาชิก
สมาชิก

หลักลาย โป้งๆชึ่ง เขียน:ถ้าหามือ 1 ที่ยังขายอยู่คงยากครับเพราะตัวแทนนำ caad 12 มาขายแล้วครับรุ่นนี้หาเฟรม มือสอง ในเว็บนี้แหละครับราคาน่าจะลงมาซักหมื่นกว่าๆ(ตอนสมัยจักรยานบูมราคามือสองเล่นตัวกันมาก 28K-30K)
จะลองหาดูครับแบบทั้งคันพร้อมปั่น แต่ไปเห็น trek alr6 อยู่คันนึงราคาน่าสนใจดีครับพร้อมปั่นได้เลยแต่เหมือน size จะใหญ่ไปนิดนึง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”