ที่ไหนมี Look KeoPower ขายบ้างครับ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Schet Punthipayanon
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีทีมครับ
Bike: Cipollini
ติดต่อ:

ที่ไหนมี Look KeoPower ขายบ้างครับ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย Schet Punthipayanon »

กำลังหา Power Meter ของ Look รุ่น Keo Power ครับ ที่เมืองไทย พอจะมีร้านไหนขายบ้างครับ
ราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ รบกวนด้วยนะครับ อยากจะใช้เพราะของเขาดีจริงๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ที่ไหนมี Look KeoPower ขายบ้างครับ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย kanoon252 »

ลองติดต่อFB:LOOK CYCLE Thailand ดูครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ที่ไหนมี Look KeoPower ขายบ้างครับ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

ถ้า ไมล์ เป็น garminแนะนำ vecter3 ดีกว่าครับ option มาครบๆ

สิ่งที่ลืมไม่ได้คือ บริการหลังการขาย การเครม นี่สำคัญ ถ้าเสียห่ยต้องส่งเครมเองต่างประเทศ จะมีความนุ่งยากถอสมควร

และราคาขายต่อ :mrgreen: เลิกเล่นยังแลกเป็นเงินได้
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Schet Punthipayanon »

visual3dmax เขียน:ถ้า ไมล์ เป็น garminแนะนำ vecter3 ดีกว่าครับ option มาครบๆ

สิ่งที่ลืมไม่ได้คือ บริการหลังการขาย การเครม นี่สำคัญ ถ้าเสียห่ยต้องส่งเครมเองต่างประเทศ จะมีความนุ่งยากถอสมควร

และราคาขายต่อ :mrgreen: เลิกเล่นยังแลกเป็นเงินได้

ไม่นิยมการ์มินครับ ต้องขออภัยด้วยครับ ค่าที่ได้ไม่มีที่มาที่ไปชัดเจน ครับ บางอย่างคงนั่งเทียนคิดครับ
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

kanoon252 เขียน:ลองติดต่อFB:LOOK CYCLE Thailand ดูครับ

วันก่อนติดต่อไปแล้วครับ เขาบอกว่าไม่นำเข้ามาแล้วครับ เลยได้จากทาง Look ฝรั่งเศสแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ
หลักลาย โป้งๆชึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หลักลาย โป้งๆชึ่ง »

Schet Punthipayanon เขียน:
kanoon252 เขียน:ลองติดต่อFB:LOOK CYCLE Thailand ดูครับ

วันก่อนติดต่อไปแล้วครับ เขาบอกว่าไม่นำเข้ามาแล้วครับ เลยได้จากทาง Look ฝรั่งเศสแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ
วันนี้เห็นนำมาขายแล้วครับทั้งรุ่นข้างเดียวและสองข้าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”