Felt น่าซื้อมั้ยครับ เห็นราคามือสองตกเยอะมาก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
iflytoda
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Canondale

Felt น่าซื้อมั้ยครับ เห็นราคามือสองตกเยอะมาก

โพสต์ โดย iflytoda »

สวยดี แต่เห็นราคามือสองที่ขายกันตกไปเยอะมาก

อีกอย่างตัว Dealer เป็นยังไงบ้างหรอครับ เห็น กม 8 เป็นคนนำเข้ามา

ร้านนี้ได้ยินชื่อเสียงมาเยอะอยู่
แก้ไขล่าสุดโดย iflytoda เมื่อ 10 ก.ค. 2018, 10:14, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
akablackswan
สมาชิก
สมาชิก
team: ลำไทรฟาร์ม
Bike: GT ZASKAR , FELT F5
ตำแหน่ง: ลำไทรฟาร์ม หนองจอก กทม.

Re: Felt น่าซื้อมั้ยครับ เห็นราคามือสองตกเยอะมาก

โพสต์ โดย akablackswan »

ผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการ เรด บารอน ไซคลิ่ง ไม่ใช่หรือครับ
iflytoda
สมาชิก
สมาชิก

Re: Felt น่าซื้อมั้ยครับ เห็นราคามือสองตกเยอะมาก

akablackswan เขียน:ผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการ เรด บารอน ไซคลิ่ง ไม่ใช่หรือครับ
เป็นบริษัทที่ กม 8 เปิดมาเพื่อนำเข้า Felt อีกทีครับ
akablackswan
สมาชิก
สมาชิก
team: ลำไทรฟาร์ม
Bike: GT ZASKAR , FELT F5
ตำแหน่ง: ลำไทรฟาร์ม หนองจอก กทม.

โพสต์ โดย akablackswan »

iflytoda เขียน:
akablackswan เขียน:ผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการ เรด บารอน ไซคลิ่ง ไม่ใช่หรือครับ
เป็นบริษัทที่ กม 8 เปิดมาเพื่อนำเข้า Felt อีกทีครับ
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
iflytoda
สมาชิก
สมาชิก

akablackswan เขียน:
iflytoda เขียน:
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
กม8, red baron, tritransit ร้านใครเครือเดียวกับหมดครับ มีร้าน bestbike อีกร้านที่หุ้นกับ กม8 ครับ
Nash.t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

โพสต์ โดย Nash.t »

ราคาตกมั้ย อาจจะแล้วแต่รุ่น Felt IA1 ของใหม่ประมาณ 157,000

ผมขายมือสองไปได้ประมาณ 75,000 ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”