รองเท้าSIDIสีขาวเริ่มเหลือง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Tangkwa Sirima
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

รองเท้าSIDIสีขาวเริ่มเหลือง

โพสต์ โดย Tangkwa Sirima »

รองเท้าSIDIสีขาวเริ่มเหลืองคับ พอมีวิธีให้กลับมาโอโม่อีกไหมคับ :D :D :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
iflytoda
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Canondale

Re: รองเท้าSIDIสีขาวเริ่มเหลือง

โพสต์ โดย iflytoda »

ทำใจครับ สีขาวส่วนใหญ่จะเหลือง ผมใช้ Bontrager ก็เหลืองเหมือนกัน

ใช้น้ำยาทำความสะอาดก็พอดูดีขึ้นมาบ้างครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”