ปั่นเสือหมอบไกล ๆ ไปนอนต่างจังหวัดนี่สนุกมั้ยครับ น่าลองทำรึเปล่า

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Gok See
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ปั่นเสือหมอบไกล ๆ ไปนอนต่างจังหวัดนี่สนุกมั้ยครับ น่าลองทำรึเปล่า

โพสต์ โดย Gok See »

มีใครเคยทำบ้าง ทำแล้วรู้สึกยังไงบ้าง อยากรู้ บางทีรู้สึกอยากลอง แต่บางทีก็เฉย ๆ
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

Re: ปั่นเสือหมอบไกล ๆ ไปนอนต่างจังหวัดนี่สนุกมั้ยครับ น่าลองทำรึเปล่า

โพสต์ โดย nopparat2510 »

ใจถึงจริงก็ทำได้ ผมไปเดี่ยวหลายครั้ง แค่่คืนเดียว เป้ใบเดียว ค้างโรงเตี๊ยมยุคใหม๋ กลางคืนก่อนนอน ตุนเบียร์ในห้อง อ่านหนังสือ ดูออนไลน์ เดี๋ยวก็หลับ ไม่มีหลอน เช้าปั่นกลับ แวะชิมรายทาง กลับถึงบ้านให้เมียเจริญพร มันส์แบบขำ ๆ
Paxxa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: cBoardman elite air 9.2s
ติดต่อ:

Re: ปั่นเสือหมอบไกล ๆ ไปนอนต่างจังหวัดนี่สนุกมั้ยครับ น่าลองทำรึเปล่า

โพสต์ โดย Paxxa »

nopparat2510 เขียน:ใจถึงจริงก็ทำได้ ผมไปเดี่ยวหลายครั้ง แค่่คืนเดียว เป้ใบเดียว ค้างโรงเตี๊ยมยุคใหม๋ กลางคืนก่อนนอน ตุนเบียร์ในห้อง อ่านหนังสือ ดูออนไลน์ เดี๋ยวก็หลับ ไม่มีหลอน เช้าปั่นกลับ แวะชิมรายทาง กลับถึงบ้านให้เมียเจริญพร มันส์แบบขำ ๆ
เจ๋ง อยากลองมั่ง
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

โพสต์ โดย nopparat2510 »

พึงระวังไว้อย่างเดียว ไปคนเดียว เวลาแวะปั๊มหนัก-เบา ถ้ารถแพง สวย พิมพ์นิยม อาจมีคนยืมไปใช้แบบไม่คืน
รูปประจำตัวสมาชิก
Naanovic
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RCD Cycling
Bike: Gios Airone

โพสต์ โดย Naanovic »

ไปกับทริปที่เค้าจัดดีกว่าครับ ปลอดภัยกว่า มีรถเซอร์วิส มีเพื่อนใหม่ๆด้วย
รถที่แพงที่สุดคือรถที่ซื้อมาแล้วไม่ได้ปั่น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”