รองเท้าหมอบ santic ใครใช้บ้าง//เวิคไหม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kai_non
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant tcr 1 , treak 1500 , bianchi FG , ninerone 7 , caad 9 , sl3 , sl4 , oltre , giant tcr advance , tcr advance sl , venge , guru photon,model one, swift attack , neilplyed nazare2
ตำแหน่ง: สงขลา

รองเท้าหมอบ santic ใครใช้บ้าง//เวิคไหม

โพสต์ โดย kai_non »

สอบถามผู้ใช้ รองเท้าหมอบคาร์บอน santic กับราคา 3,400-. ใครซื้อมาใช้แล้วบ้างครับ มีจุดด้อยตรงไหน เหมาะสมกับราคานี้ไหม หรือ ไปตัวอื่นดี
อยากขี่...เมื่อมีอารมณ์
Gok See
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: รองเท้าหมอบ santic ใครใช้บ้าง//เวิคไหม

โพสต์ โดย Gok See »

ไม่ทราบเป็นรุ่นไหนครับ ผมสนใจรุ่นนึงสามพันกว่าแต่ต้องสั่งจากอาลี ร้านแถวบ้านก็เอารุ่นสองพันกว่ามาขายสามพันสี่ ซื้อไม่ลง แล้วมาบ่นเศรษฐกิจแย่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”