ขอคำแนะนำ ล้อคาร์บอน 4 ตัวนี้ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

TJA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ลูกเจี๊ยบส์
Bike: Bianchi Oltre XR2, Dahon Mu-SLX
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ ล้อคาร์บอน 4 ตัวนี้ครับ

โพสต์ โดย TJA »

ballbeing เขียน:เออ เพิ่มตัวเลือกให้เขวเล่นๆ ครับ zipp 302 เมืองนอกราคาออกมาฆ่าล้อตลาดล่าง-กลางแท้ๆ
ผมนี่เฝ้ารอราคาเมืองไทยเลย ถ้าราคามันมาไม่เกินสามหมื่น ผมว่าตลาดกลางตายเกลื่อน
เปิดราคาขายมาแล้วครับ เกิน3หมื่นไปแค่9,900เท่านั้นเอง :lol:
ดูสเป็คคร่าวๆแล้ว Zipp30 Courseยังจะได้ซี่กับดุมดีกว่าด้วยมั้งครับ แต่ไม่รู้ว่า302ใช้งานจริงจะเป็นยังไง
รูปประจำตัวสมาชิก
minotaur818
สมาชิก
สมาชิก
team: HCC
Bike: #1 bridgestone radac #2 focus
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำ ล้อคาร์บอน 4 ตัวนี้ครับ

โพสต์ โดย minotaur818 »

zipp 302 แว่ว ๆ ราคามา 3หมื่นปลาย ๆ เกือบ ๆ 40000 ครับ แต่ผมดันลังเลกับ ดูลาเอจ c60 ยางงัด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”