สอบถามเรื่องเอาจักรยานขึ้นเครื่องบินหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Gearturbo1991
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 9712557985
team: Portland
Bike: specialized 

สอบถามเรื่องเอาจักรยานขึ้นเครื่องบินหน่อยครับ

โพสต์ โดย Gearturbo1991 »

พอดีว่าจะเอาจักรยานขึ้นเครื่องบินกลับไทยครับไม่ทราบว่าจะเอากลับได้ใหมและจะต้องเสียภาษีด้วยใหมคับ รบกวนผู้รู้หน่อยคับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”