ถนนขึ้นดอยสุเทพ(เชียงใหม่) ที่ทำใหม่ ปั่นดีขึ้นหรือแย่กว่าเดิมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
aultra7
สมาชิก
สมาชิก
team: Tanootong
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: 99/19 ถ.ห้วยแก้ว ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่
ติดต่อ:

ถนนขึ้นดอยสุเทพ(เชียงใหม่) ที่ทำใหม่ ปั่นดีขึ้นหรือแย่กว่าเดิมครับ

โพสต์ โดย aultra7 »

ถนนขึ้นวัดพระธาตุดอยสุเทพฯ ที่ทำใหม่ ทุกท่านคิดว่าปั่นดีขึ้นหรือแย่ลงกว่าเดิมครับ? ทั้งการปั่นขึ้นดอยและปั่นลงดอย
รูปประจำตัวสมาชิก
choteene
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Outpace
Bike: Fuji SST 1.0 ,GT Avalanche 1.0 upgrade
ตำแหน่ง: 36 ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 38 แยก 1-1-1 ถ.เฉลิมพระเกียรติ ร.9 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ 10250
ติดต่อ:

Re: ถนนขึ้นดอยสุเทพ(เชียงใหม่) ที่ทำใหม่ ปั่นดีขึ้นหรือแย่กว่าเดิมครับ

โพสต์ โดย choteene »

มันหนึบๆ ขึ้นนะผมว่า แต่ตอนลงเขาสบายใจดี
Nut Potasrisombut
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ถนนขึ้นดอยสุเทพ(เชียงใหม่) ที่ทำใหม่ ปั่นดีขึ้นหรือแย่กว่าเดิมครับ

โพสต์ โดย Nut Potasrisombut »

ผมว่าเเบบใหม่ ทำไม่ค่อยเรียบ มีกระดอนๆ ทางลงก็ตีเส้นแคบไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”