แฮนแอร์โร่คาร์บอน ของ Cervelo S5 ดีไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Ragnex
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Solo cyclist
Bike: Cervelo S5

แฮนแอร์โร่คาร์บอน ของ Cervelo S5 ดีไหมครับ

โพสต์ โดย Ragnex »

สอบถามน้าๆหน่อยครับ แฮน Cervelo S5 เทียบกับ แฮน Zipp sprint SL แล้วเป็นยังไงบ้างครับ

พอดีกำลังจะประกอบ S5 แล้วเค้าแถมแฮน Cervelo มาให้ ซึ่งคิดว่าจะใช้ดีรึเปล่าและถ้าขายราคามาณเท่าไหร่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”