ใครมีวิธีตั้งครีทรองเท้าคู่ใหม่ให้เหมือนคู่เก่าบ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ใครมีวิธีตั้งครีทรองเท้าคู่ใหม่ให้เหมือนคู่เก่าบ้างครับ

โพสต์ โดย kanoon252 »

พอดีผมเปลี่ยนรองเท้าใหม่ครับ พี่ๆคนไหนมีวิธีตั้งครีท รองเท้าคู่ใหม่ให้ได้องศาเท่าเดิมมั้ยครับ ขอบคุณครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
Paxxa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: cBoardman elite air 9.2s
ติดต่อ:

Re: ใครมีวิธีตั้งครีทรองเท้าคู่ใหม่ให้เหมือนคู่เก่าบ้างครับ

โพสต์ โดย Paxxa »

รองเท้าใหม่นี่ แบรนด์เดิม รุ่นเดิมขนาดเดิมรึเปล่าครับ ถ้าไม่ก็ตั้งใหม่จะดีกว่าครับ เพราะตำแหน่งเท้าภายในรองเท้าไม่น่าจะเหมือนเดิม
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ใครมีวิธีตั้งครีทรองเท้าคู่ใหม่ให้เหมือนคู่เก่าบ้างครับ

โพสต์ โดย kanoon252 »

Paxxa เขียน:รองเท้าใหม่นี่ แบรนด์เดิม รุ่นเดิมขนาดเดิมรึเปล่าครับ ถ้าไม่ก็ตั้งใหม่จะดีกว่าครับ เพราะตำแหน่งเท้าภายในรองเท้าไม่น่าจะเหมือนเดิม
คนละยี่ห้ออะครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”