หาวิธีถอดลูกปืนในโม่ล้อวิชชั่นทีม 35 ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
green_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่กล้าสมัคร
Bike: ยังไม่มีเลย เก็บเงินอยู่ครับ

หาวิธีถอดลูกปืนในโม่ล้อวิชชั่นทีม 35 ครับ

โพสต์ โดย green_t »

ถอดโม่งออกมาได้แล้ว แต่ไม่รู้จะถอดลูกปืนโม่ออกยังไง ขอคำแนะนำหน่อยครับ
green_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่กล้าสมัคร
Bike: ยังไม่มีเลย เก็บเงินอยู่ครับ

Re: หาวิธีถอดลูกปืนในโม่ล้อวิชชั่นทีม 35 ครับ

โพสต์ โดย green_t »

ได้แล้วครับ ถอดเหมือนซีล็อคโค่เลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”