เมื่อเช้ามีใครทำล้อหน้าหายที่ New Skylane ไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
simple_shot
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Sempre pro

เมื่อเช้ามีใครทำล้อหน้าหายที่ New Skylane ไหมครับ

โพสต์ โดย simple_shot »

เจอตกอยู่กลางถนน ระหว่างที่จอดรถแถว M กับ L ครับ น่าจะรัดไม่แน่น
ผมฝากไว้กับพี่ยามหน้าห้องน้ำนะครับ เค้าบอกให้ไปติดต่อรับได้ที่ป้อมยามหมายเลข 5 (ถ้าจำไม่ผิด)
พอดีผมรีบไปทำงานต่อเลยลืมถ่ายรูปไว้ เป็นล้อหน้าเสือหมอบนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”