ขอรีวิว nich kem หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Natchanon Pansaeng
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอรีวิว nich kem หน่อยครับ

โพสต์ โดย Natchanon Pansaeng »

ว่าลักษณะนิสัยการขี่เป็นยังไงครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
flybigbear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานจังหวัดแพร่
Bike: NICH SIGNATURE

Re: ขอรีวิว nich kem หน่อยครับ

โพสต์ โดย flybigbear »

รถเฟรมอลูฯทรง All-Around แนว Racing ครับ

ใช้ดีครับ ราคาไม่สูง
หนุ่มหน้ามน
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0619499828
ติดต่อ:

Re: ขอรีวิว nich kem หน่อยครับ

โพสต์ โดย หนุ่มหน้ามน »

ถ้าเทียบกับอลูด้วยกัน ก็เป็น 1 ในตัวเลือกที่คุ้มค่าครับ
กดพุ่งดี ขึ้นเขาเยี่ยม ทางราบปลายไม่ไหลเท่าเฟรมแอร์โร่ คาร์บ่อน (เทียบกับ Canyon แบบข้ามชั้นเลยนะครับ)

ใช้งานไม่ต้องระแวด ระวังมาก ลุยๆ สบายใจ เพลินๆ
ขายต่อ เปลี่ยนมือง่าย

สรุป คุ้มมาก ฟันธง!!!!!
แม้แต่นาฬิกาตายมันยังเดินตรงเวลาวันละ 2 ครั้ง.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”