แว่นuvex sportstyle ดีไหมครับ มีให้ดูและลองที่ไหนบ้าง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
olyfan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized Sirrus 2016

แว่นuvex sportstyle ดีไหมครับ มีให้ดูและลองที่ไหนบ้าง

โพสต์ โดย olyfan »

ขอรบกวนสอบถามพี่พี่ ครับ สนใจแว่นuvex sportstyle 116 หรือ 117 มีท่านใดมีประสบการณ์เคยใช้ไหมครับ ใช้ดีไหมครับ
พยายามเสิช หาหน้าร้านไม่เจอ ในเว็บ มีเบอร์โทรก็โทรไม่ติด ไม่ทราบพอทราบไหมครับว่า มีหน้าร้าน ให้ดูและลองที่ไหนบ้างครับ โดยมีขายเป็นทางการที่ร้านอุปกรณ์จักรยานไหนบ้าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”