อยากทำสีจักรยานในกรุงเทพ ทำที่ไหนได้บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nash.t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

อยากทำสีจักรยานในกรุงเทพ ทำที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย Nash.t »

แค่อยากพ่นเปลี่ยนสีทั่วๆไป

มีที่ไหนรับทำบ้างมั้ยครับ

เห็นบางร้านที่ทำพวกพ่นสี+ลาย ด้วย คิวนานมากครับ
ruger11sr9
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: nawamin BKK Thailand
ติดต่อ:

Re: อยากทำสีจักรยานในกรุงเทพ ทำที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย ruger11sr9 »

คิวยาวทุกที่.เคยลองเดินเข้าไปดู. เห็นงานกองอยู่เพียบ. กลับมาพ่น Plasidip ดีกว่า
copkrisd
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 66853491114
Bike: bianchi

Re: อยากทำสีจักรยานในกรุงเทพ ทำที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย copkrisd »

อาชีพขาดแคลน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”