คิดยังไงกับเสือหมอบจานหน้าใบเดียวครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

zixzax
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fuji Roubaix
ติดต่อ:

Re: คิดยังไงกับเสือหมอบจานหน้าใบเดียวครับ

โพสต์ โดย zixzax »

สังคมต้องการคนนอย่าง เจ้าของกระทู้ ( พวกล่อเป้าในตำนาน ) 555 ว่าแต่ล้อ ไบเทคเทพ ป่านนีเอาล้อคู่ใจไปคัดตัวโปรทีมไปรึยัง
#...ทำก็อย่า...ให้รู้...#
#...ถึงรู้ก็อย่า...ให้เห็น...#
#...ถ้าเห็นก็อย่าให้...จับได้...#
#...ถ้าจับได้ก็อย่า...ไปรับ...#
#...ถ้ารับก็รับแค่...ครึ่งเดียว...#
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”