รบกวนเพื่อนสมาชิกชี้เป้า ร้านขายสายยืดรัดหน้าอกbontragerไห้หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

รบกวนเพื่อนสมาชิกชี้เป้า ร้านขายสายยืดรัดหน้าอกbontragerไห้หน่อยครับ

โพสต์ โดย เสือกินปลาทู » 15 พ.ย. 2017, 10:45

หรือสายยืดที่ใช้ร่วมกับเซนเซอหัวใจของบอนเทรเจอใด้ ใด้ร้านออนไลน์จะยิ่งดีครับ

Re: รบกวนเพื่อนสมาชิกชี้เป้า ร้านขายสายยืดรัดหน้าอกbontragerไห้หน่อยครับ

โพสต์ โดย visual3dmax » 15 พ.ย. 2017, 11:06

เสือกินปลาทู เขียน:ของแคทอาย ใช้กันใด้เปล่าครับ

พวก sencer ระยะ 4.5cm ใช้ได้ด้วยกันทั้งหมด

Re: รบกวนเพื่อนสมาชิกชี้เป้า ร้านขายสายยืดรัดหน้าอกbontragerไห้หน่อยครับ

โพสต์ โดย เสือกินปลาทู » 15 พ.ย. 2017, 11:08

visual3dmax เขียน:
เสือกินปลาทู เขียน:ของแคทอาย ใช้กันใด้เปล่าครับ

พวก sencer ระยะ 4.5cm ใช้ได้ด้วยกันทั้งหมด

ขอบคุณครับพี่