เรื่องสูบลมอีกแล้ว

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

เรื่องสูบลมอีกแล้ว

โพสต์ โดย Buska Thai » 13 พ.ย. 2017, 16:37

หลังจาก ได้อะไหล่มา ใช้ได้แค่2อาทิตย์ ตามลิงค์...
คราวนี้ เกจ์วัดพัง สูบได้ แต่..เกจ์ไม่ขึ้นเลย... :cry:
viewtopic.php?f=60&t=1665932

คงต้องซื้อใหม่ละ ช่วยแนะนำที ยี่ห้อ/รุ่น ไหนดี (สูบเสือหมอบ / เสือภูเขา ด้วย)
ขอบคุณครับ

Re: เรื่องสูบลมอีกแล้ว

โพสต์ โดย Juhaha » 14 พ.ย. 2017, 21:56

ใช้ของ specialize อยู่ครับ ราคาสูงอยู่แต่เบาแรงมากๆ ก่อนหน้านี้ใช้ beto เหมือนกันเปลี่ยนมา spe นี่สวรรค์เลยครับ ^^