หาถ้วยคอฝังใส่ giant escape r 3

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

หาถ้วยคอฝังใส่ giant escape r 3

โพสต์ โดย pak r3 » 14 ก.ย. 2017, 21:25

ที่ไหนมีขายแจ้งด้วยครับ

Re: หาถ้วยคอฝังใส่ giant escape r 3

โพสต์ โดย Ferruccio » 15 ก.ย. 2017, 00:01

เวลาได้เฟรมแปลกๆ มา จะใช้วิธีถือเฟรมไปหาตามร้าน
ชุดไหนใส่ได้ ก็ซื้อชุดนั้นครับ