ขอชมหน้าจอWahoo mini หน่อยใครใช้บ้าง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

ขอชมหน้าจอWahoo mini หน่อยใครใช้บ้าง

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

หน้าจอมันมีสี่หน้าต่าง ฟีจเจอร์มันมากกว่านั้นมั้ยคะ เราสามารถเลือกหน้าต่างให้โชว์อะไรได้บ้าง
ขอรีวิวจากผู้ใช้หน่อยค่ะ กำลังสนใจ
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”