สอบถามเฟรมเสือหมอบครับ focus cayo กับ storck scenero '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mr.noteman
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: อ.เมือง นครระยอง
ติดต่อ:

สอบถามเฟรมเสือหมอบครับ focus cayo กับ storck scenero '

โพสต์ โดย mr.noteman »

สอบถามครับ ใครเคยใช้ focus cayo กับ storck scenero g2 รึ g3 อยากทราบว่าขี่แตกต่างกันยังไงบ้างครับ กำลังเล็ง2ยี่ห้อนี่อยู่ครับ
จักรยาน....สิ่งไม่มีชีวิต ที่ถูกเรียกว่าเพื่อน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”