สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Hatsachai P.
สมาชิก
สมาชิก
Bike: S5
ติดต่อ:

Re: สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

โพสต์ โดย Hatsachai P. »

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ ทำให้รู้ถึงความต่างระหว่างขาwattข้างเดียว และแบบอื่นๆ และความจำเป็น ได้ความกระจ่างเลยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สอบถาม Power Meter DZero กับ Power2max type s ครับ

โพสต์ โดย kanoon252 »

ถ้าเป็น quarq DZero กับ Power2max NG ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
รูปประจำตัวสมาชิก
komsan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-3048319
team: Soitan sometime
Bike: New tarmac

โพสต์ โดย komsan »

komsan เขียน:ใช้Quarq D-four อยู่
ดีนะไม่มีปัญหาอะไรตั้งแต่ได้มาครับ
ราคาแรงนิดแต่ใช้งานไม่จุกจิกดีครับ ค่าเสถียรดี
-เพิ่งเปลี่ยนแบตครั้งแรกไป 3เดือนกว่าได้ ตั้งแต่ซื้อมาครับ.
Friendship often ends in love; but love in friendship – never.
pv2986
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Nich LII

โพสต์ โดย pv2986 »

DZero ซื้อร้านไหนมีของครับ เผื่อใครเห็นขา 165 ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”