ระหว่างแว่นตา Oakley Jawbreaker Prizm Road กับ Rapha Pro Team Flyweight ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
meridax
สมาชิก
สมาชิก

ระหว่างแว่นตา Oakley Jawbreaker Prizm Road กับ Rapha Pro Team Flyweight ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

โพสต์ โดย meridax »

พอดีผมกำลังจะซื้อแว่นใหม่ แต่ตัดสินใจไม่ถูกระหว่างสองตัวนี้ครับ รบกวนเพื่อนๆสมาชิกที่ใช้หรือเคยใช้แว่นสองรุ่นนี้แนะนำด้วยครับว่ามีข้อดีข้อเสียอย่างไร อันไหนน่าสนใจกว่า นอกจากนี้ตัวasian fit ของ oakley แตกต่างจาก standard fit มากมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
JayTHAI
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Zephyr Elite Team, Crazie Bike
Bike: Giant TCR SL ISP '2016
ติดต่อ:

Re: ระหว่างแว่นตา Oakley Jawbreaker Prizm Road กับ Rapha Pro Team Flyweight ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

โพสต์ โดย JayTHAI »

ถ้าไม่ได้ชอบอันไหนเป็นพิเศษ ผมเชียร์ตัวที่ถูกกว่าครับ 55555

ส่วน Asian Fit กับ Standard Fit ผมมีทั้งคู่แต่แยกไม่ออกครับ(อาจจะขึ้นอยู่กับรูปทรงจมูกของแต่ละคน)
My Gear : [Giant TCR SL ISP '16]+[Ultegra mix with Dura-Ace]+[Stages Dura-Ace9000]+[Dura-Ace C50]

Crazie Bike : Bike Fitting Service (Static) Line ID : @craziebikefitting
ขวัญใจขาอ่อน... www.facebook.com/kwanjaikhaorn
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”