ชั่วโมงนี้บันไดวัตต์ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ชั่วโมงนี้บันไดวัตต์ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

โพสต์ โดย kanoon252 »

edonkey เขียน:
kanoon252 เขียน:ถ้าซื้อ garmin vector2 ตอนนี้กับ รอVector 3 พี่ๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ
ก่อนจะมาถึงคำตอบ ต้องย้อนถามตัวเองก่อนว่า รอได้ไหม และรับได้กับราคาของ Vector 3 ไหม
สินค้า Garmin เดาราคาไม่ยาก Vector 3 ราคาไม่ต่ำกว่า Vector 2 ตอนออกมาใหม่ๆแน่ๆ
ดังนั้น ส่วนต่างน่าจะมี 20K
ในขณะที่ฟังก์ชั่น..ไม่น่าจะมีอะไรเพิ่มเติม นอกจากการเปลี่ยน Design เป็นแบบไม่มี Pod คล้ายๆ Powertap Pedal
จากการใช้ Power Meter มา ค่าหลักๆที่ดูจริงๆก็ค่า Power อย่างอื่นแทบไม่ได้ดู นอกจากจะมีเวลาเอามานั่งวิเคราะห์
ความเห็นก็คือ ถ้ารอได้ งบถึง ก็รอซื้อ Vector 3 รุ่นใหม่ที่สุด จะได้ไม่คาใจ
แต่สำหรับผม Vector 2 คุ้มค่าและเกินพอแล้ว
ผมก็ว่าVector 2 น่าจะคุ้มกว่า
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ชั่วโมงนี้บันไดวัตต์ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

โพสต์ โดย winhaha »

เข้ามาอ่าน....^^
ขายติมเรื่อย............ไป
swsjack
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย swsjack »

image.jpeg (172.58 KiB) เข้าดูแล้ว 806 ครั้ง
ราคา Vector 3 ประกาศแล้วครับ
Winai N.
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Winai N. »

แล้ว Vector 2 ตอนซื้อของใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kanoon252 »

Winai N. เขียน:แล้ว Vector 2 ตอนซื้อของใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ
ตอนนี้ราคาน่าจะพอๆกันนะครับ แต่ราคาเปิดตัวVector 2 ตอนนั้นนี่โหดมาก
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
Niran Msng
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816218240
Bike: HARO ThreadComp + NSbikes HOLY1 + Voodoo Hoodoo + Colnago ZX ZERO ALU + CERVÉLO R3
ตำแหน่ง: Prasertmanukitch Rd., Ladprao, Bkk.

โพสต์ โดย Niran Msng »

pinned
Duan[ด่วน]
Mid School BMX
AUDAX 1000 SVB.Surin.Bang Sapan.KhunTan.Phitsanulok
LRM 1200 TANAOSRI.1500 BKK-PRH-BKK.1600 LANNA

SKYWAYRACING>>HAROMASTER|GROUP 1b|THREAD COMP>>NSbikesCLASH JUNIOR|Holy One>>VooDooHooDoo>>COLNAGOCX ZERO ALU>>CINELLI BOOTLEG HOBO>>CERVÉLO R3
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”