inifinite R-flow รุ่นแรก 2015 ไม่ค่อยมีคนใช้หรือครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Agentum
สมาชิก
สมาชิก
team: free
Bike: JAVA mini Cl-16s
ติดต่อ:

inifinite R-flow รุ่นแรก 2015 ไม่ค่อยมีคนใช้หรือครับ

โพสต์ โดย Agentum »

ผมตามหาเฟรมตัวนี้มาพักใหญ่แล้วครับไม่เคยเห็นคนตั้งปล่อยเลย มีเจอที่เดียวแต่ไซส์ไม่ได้ เจอแต่เฟรมขาวล้วน 2016
อายกได้เฟรมขาวแดงตัวนี้เพราะกะว่าจะมาใส่ อุปกรณ์แนวๆ อย่างชุด micrishift ขาวแดง สีน่าจะเข้ากันพอดี กับอีกเหตุผลนึงคือมันซ่อนสาย กับเป็นระบบกะโหลกอัด อยากจะลองมีจักรยานแบบนี้ไว้ลองรื้อซ่อมดูบ้าง ตอนนี้มีแต่มินิจะลองขยับมาหมอบบ้างแต่ก็ หาเฟรมตัวนี้ไม่ได้ซักที ใครพออจะชี้เป้าได้บ้างไหมครับ เคยโทรไปถามร้านสวนลุมเหมือนกันเขาบอกมีของค้างอยู่แต่ราคาไป 4 หมื่นนู่นได้อุปกรณ์ตามในรูปนี้เลย เลยอึ้งไปเลย เฟรมปล่อยกัน 6-7000เอง
รูปภาพ
Maalox
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Ridley Fenix c , Scott Scale
ติดต่อ:

Re: inifinite R-flow รุ่นแรก 2015 ไม่ค่อยมีคนใช้หรือครับ

โพสต์ โดย Maalox »

อลูน่ะครับinfiniteเห็นบ่อยๆ คนจะใช้ตัวprime พอประมาน กับตัว อลูล่างไม่ค่อยเห็นคนใช้รุ่นนี้เท่าไหร่
Agentum
สมาชิก
สมาชิก
team: free
Bike: JAVA mini Cl-16s
ติดต่อ:

Re: inifinite R-flow รุ่นแรก 2015 ไม่ค่อยมีคนใช้หรือครับ

โพสต์ โดย Agentum »

ยังหาไม่เจอต่อไปครัับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”