สอบถามInfinite

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
ibomb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: -
ติดต่อ:

สอบถามInfinite

โพสต์ โดย ibomb »

มีใครใช้รุ่นไหนที่ออกมาใหม่แล้วบ้างครับ อยากรู้ข้อมูล

โดยเฉพาะตัว Sprint ยังมีขายยู่ไหม แล้วก็ EdgeEvo ตัวใหม่

สอบถามไปทางเพจก็ไม่มีตอบกลับอะไรเลย เซ็งมาก เหมือนไม่อยากจะขายของ
เห็นทางราบเป็นลม เห็นภูเขา... ลงไปนอน
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามInfinite

โพสต์ โดย visual3dmax »

ibomb เขียน:มีใครใช้รุ่นไหนที่ออกมาใหม่แล้วบ้างครับ อยากรู้ข้อมูล

โดยเฉพาะตัว Sprint ยังมีขายยู่ไหม แล้วก็ EdgeEvo ตัวใหม่

สอบถามไปทางเพจก็ไม่มีตอบกลับอะไรเลย เซ็งมาก เหมือนไม่อยากจะขายของ
เมื่อเงินมี ถ้าบริการไม่ดี เราจะง้อทำมัย มีหลายค่ายที่ยากขาย เยอะแยะครับ
Akebegin
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Infinitine com
ติดต่อ:

Re: สอบถามInfinite

โพสต์ โดย Akebegin »

ช่วงนี้บรษัทน่าจะปิดยันหลังสงกรานคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”