รูตรงหางหลัง BMC slr02

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
toei_sparrow
สมาชิก
สมาชิก
team: -
Bike: gt grate alloy 105

รูตรงหางหลัง BMC slr02

โพสต์ โดย toei_sparrow »

รบกวนสอบถาม รูตรงหางหลัง BMC Slr02 โดยทั่วไปจะมี จุกยาง ปิดหรือเปล่าครับ
เหตุผลที่ต้องมีรูตรงหางหลัง
ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (72.13 KiB) เข้าดูแล้ว 962 ครั้ง
ลิงกังปั่นหมอบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รูตรงหางหลัง BMC slr02

โพสต์ โดย ลิงกังปั่นหมอบ »

เดา

รูสำหรับสายเกียร์ไงครับ
หึม...? ผมไม่ได้ปั่นจักรยาน แต่ผมขี่ยานรบต่างหาก!
คิดให้ดี โทษเทคนิคตัวเองก่อนจะโทษจักรยาน
มันไม่ใช่เป็นเพราะจักรยานที่แกปั่น แต่อยู่ที่แกปั่นมันยังไง?
มันไม่ใช่เพราะจักรยานมันงี่เง่าเฮงซวย แต่มันคือแกทำให้มันดูงี่เง่าปัญญาอ่อน
รูปประจำตัวสมาชิก
cocommnn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รูตรงหางหลัง BMC slr02

โพสต์ โดย cocommnn »

ไม่มีปิดครับ ไว้ใส่เกียร์di2
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”