สอบถามพี่ๆน้องในเรื่องของล้อเสือหมอบ!!! อยาดได้ล้อที่โม่ดังๆ ดุๆ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

รูปประจำตัวสมาชิก
proses
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามพี่ๆน้องในเรื่องของล้อเสือหมอบ!!! อยาดได้ล้อที่โม่ดังๆ ดุๆ '

โพสต์ โดย proses »

ODIN ครับ ใช้อยู่ ฟรีขาทีดังข้ามซอย :lol:
nudragon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB LOver

Re: สอบถามพี่ๆน้องในเรื่องของล้อเสือหมอบ!!! อยาดได้ล้อที่โม่ดังๆ ดุๆ '

โพสต์ โดย nudragon »

ผมว่าโม่ดังๆมันเทห์ดีครับ :)

ส่วนตัวถ้าเลือกล้อก็จะเอาโม่ที่ดังก่อน 555
Road : Java Feroce
Road : Infinite Prime Team..
Road : NICH Faith...
29er : Hongfu FM-199...
29er : Specialized Epic marathon ...
29er : SCOTT Scale950
29er : Specialized chisel
29er : YETI SB150
29er : S-Works Enduro
29er : Canyon Strive
Next ?
https://www.strava.com/athletes/18866619
สุธี หล่อจัง
สมาชิก
สมาชิก
team: Nero Bike /จักรยานโพธาราม
Bike: Ridley Liz Alloy A, Triple butted 7005-T6 aluminium,Infinite Spad Race 2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สุธี หล่อจัง »

proses เขียน:ODIN ครับ ใช้อยู่ ฟรีขาทีดังข้ามซอย :lol:
ว่าแต่แพงไครับ ยี่ห้อนี้ครับ
สุธี หล่อจัง
สมาชิก
สมาชิก
team: Nero Bike /จักรยานโพธาราม
Bike: Ridley Liz Alloy A, Triple butted 7005-T6 aluminium,Infinite Spad Race 2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สุธี หล่อจัง »

nudragon เขียน:ผมว่าโม่ดังๆมันเทห์ดีครับ :)

ส่วนตัวถ้าเลือกล้อก็จะเอาโม่ที่ดังก่อน 555
นัน้อ่ะดิครับ ใจเดียวกับผมเลย ผมก็ว่ามันเท่ดี เลยว่าจะซื้อล้อที่โม่ดังครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”