รองเท้าจักรยานทำสี Custom แบบนี้เองได้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nash.t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

รองเท้าจักรยานทำสี Custom แบบนี้เองได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย Nash.t »

รูปภาพ

บ้านเรามีร้านรับทำสี Custom แบบนี้มั้ยครับ หรือต้องต้องเป็น Custom จากโรงงานอย่างเดียวหรอครับ
Delta-Integrale
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รองเท้าจักรยานทำสี Custom แบบนี้เองได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย Delta-Integrale »

ไม่ยากครับ สีย้อมหนัง & แอร์บรัช
คนไทยเก่งอยู่แล้ว รถบัสเป็นคันๆ ยังทำได้แค่นี้สบายๆ
ส่วนจะดีไหม๊ เป็นอีกเรื่องนึง !
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รองเท้าจักรยานทำสี Custom แบบนี้เองได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

ไม่ทำไม่ดัดแปลง เบื่อแล้วขายยาก
รูปประจำตัวสมาชิก
ทรงวุฒิ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CAAD10/Bianchi

โพสต์ โดย ทรงวุฒิ »

demand น้อย อาจทำให้ราคาแพง คนรับทำสีเฟรม น่าจะทำได้ อุปกรณ์พร้อม อย่างข้างบนว่าต้องใช้จนพังครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”