สอบถามเรื่องรองเท้าครับ ส้นรองเท้าแบบนี้ที่ไหนมีจำหน่ายบ้างครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

สอบถามเรื่องรองเท้าครับ ส้นรองเท้าแบบนี้ที่ไหนมีจำหน่ายบ้างครับ '

โพสต์ โดย KengEngi » 13 มี.ค. 2017, 11:23

ไม่ทราบว่าส้นรองเท้าแบบนี้ที่ไหนมีจำหน่ายบ้างครับ
แนบไฟล์

Re: สอบถามเรื่องรองเท้าครับ

โพสต์ โดย JayTHAI » 13 มี.ค. 2017, 11:43

ตรงนิ้วไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนได้มั้ย แต่ตรงส้น Sport Bicycle มีอะไหล่ขายแยกอยู่ครับ (เห็นของ S-works '15)
แต่ไม่นะใจว่ารุ่นนี้จะมีรึเปล่านะครับ 555555
My Gear : [Giant TCR SL ISP '16]+[Ultegra mix with Dura-Ace]+[Stages Dura-Ace9000]+[Dura-Ace C50]

ฝากติดตามเพจจักรยานเล็กๆของผมด้วยนะครับ ขวัญใจขาอ่อน... www.facebook.com/kwanjaikhaorn

Re: สอบถามเรื่องรองเท้าครับ

โพสต์ โดย KengEngi » 13 มี.ค. 2017, 13:02

JayTHAI เขียน:ตรงนิ้วไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนได้มั้ย แต่ตรงส้น Sport Bicycle มีอะไหล่ขายแยกอยู่ครับ (เห็นของ S-works '15)
แต่ไม่นะใจว่ารุ่นนี้จะมีรึเปล่านะครับ 555555

ขอบคุณครับ :D