ช่วยเลือกหน่อยครับ ระหว่าง specialized smart sprint vs pinnarello gan rs อันไหนดีกว่ากันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Quiet_strom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914036231
Bike: Bikefriday pocket rocket pro tyrell csi giant propel
ตำแหน่ง: 905 ร้านไก่ย่างจีระพันธ์(พระราม9) ถ.พระราม9ตัดใหม่ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม. 10250

ช่วยเลือกหน่อยครับ ระหว่าง specialized smart sprint vs pinnarello gan rs อันไหนดีกว่ากันครับ

โพสต์ โดย Quiet_strom »

ช่วยเลือกหน่อยครับ ระหว่าง specialized smart sprint vs pinnarello gan rs อันไหนดีกว่ากันครับ ไม่พูดถึงวัสดุ อลู กับ คาร์บอน พูดถึงเรื่อ สมรรถนะ ขอบคุณมากครับ
http://www.jeerapan.com ร้านไก่ย่างจีระพันธ์พระราม9
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ช่วยเลือกหน่อยครับ ระหว่าง specialized smart sprint vs pinnarello gan rs อันไหนดีกว่ากันครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

เป็นผมเลือก carbon gan
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”