มาแจ้งบอกสกายเลนส์แจ้งปิดปรับปรุงครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Nuttadon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Nich Signature
ติดต่อ:

Re: มาแจ้งบอกสกายเลนส์แจ้งปิดปรับปรุงครับ

โพสต์ โดย Nuttadon »

กลับคืนสู่แท่นซ้อมอันแสนน่าเบื่ออีกแล้วสิเรา TT
TJA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ลูกเจี๊ยบส์
Bike: Bianchi Oltre XR2, Dahon Mu-SLX
ติดต่อ:

Re: มาแจ้งบอกสกายเลนส์แจ้งปิดปรับปรุงครับ

โพสต์ โดย TJA »

ก็ดีนะครับ เลียบรันเวย์จะได้กลับมาอบอุ่นอีกครั้ง :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

ทำให้จบทั้งโครงการ จะได้เป็นสนามจักรยานระดับโลกเลยครับ ... รอได้

เข้าใจว่า ทางยกระดับ เพื่ออำนวยความสะดวกจากลานจอดรถอีกลาน จะได้
มีที่จอดรถเยอะๆครับ ตอนนี้บางวันช่วงเทศกาล ที่จอดรถแน่นมาก

แก้ขัด
- อุโมงค์ราบ 11
- ช๊อกวิว (ทำถนนใหม่แล้ว)
- Workpoint เลียบคลองเปรม
bike2blue
สมาชิก
สมาชิก
Bike: 2 ล้อปั่นๆ

โพสต์ โดย bike2blue »

เทรนเนอร์จับดุมพร้อม สามลูกกลิ้งพร้อม.... อยู่ในกล่องต่อไป กลับมาอ้วนแน่ๆ
hamyacoza
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย hamyacoza »

เสือกลิ้ง เขียน:ทำผนังกั้นลมที
ทำบึงว่ายน้ำด้วย
+1 ซ้อมไตร วิ่ง ปั่น ว่าย ที่เดียวจบ
daredevil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 99 City Bike
Bike: Trek Mamba 2012
ติดต่อ:

โพสต์ โดย daredevil »

ไม่อยากให้ทำผนังกั้นลมครับ มันหมดเสน่ห์ Skylane ไปเลย
ยิ่งปั่นยิ่งอ้วน
Permkiat
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Permkiat »

1. เรียบรันเวย์
2. หน้าโรงขยะ สุวรรณภูมิ
3. รอบเล็ก 4 กม.ข้างเขตปลอดอากร สุวรรณภูมิ
4. บึงหนองบอน
5. บึงสะแกงาม
6. เวโรโดม
มุ่งมั่น ฝึกซ้อม อัพของ
Khunauan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fondriest

โพสต์ โดย Khunauan »

เสือกลิ้ง เขียน:ทำผนังกั้นลมที
ทำบึงว่ายน้ำด้วย
ลมคือเสน่ห์ของ Sky Laneครับ.....
RB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant Propel Advance Pro 2016

โพสต์ โดย RB »

ทำบึงผมไม่กล้าว่ายอ่ะ
งูเอย เหี้ยเอย บรึ๋ยยย
5555
hamyacoza
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย hamyacoza »

RB เขียน:ทำบึงผมไม่กล้าว่ายอ่ะ
งูเอย เหี้ยเอย บรึ๋ยยย
5555
ผมลืมนึกข้อนี้ :lol:
Nui@MRI
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Coffee Bike​
Bike: JAVA​ PRO​FALCO​

โพสต์ โดย Nui@MRI »

ขอบคุณมากครับ

แล้วทีนี้......จะไปปั่นกันที่ไหน? กัน.......
chalit_lee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบBainchi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย chalit_lee »

Nui@MRI เขียน:ขอบคุณมากครับ

แล้วทีนี้......จะไปปั่นกันที่ไหน? กัน.......
1. เรียบรันเวย์
2. หน้าโรงขยะ สุวรรณภูมิ
3. รอบเล็ก 4 กม.ข้างเขตปลอดอากร สุวรรณภูมิ
4. บึงหนองบอน
5. บึงสะแกงาม
6. เวโรโดม
7. สำนักงานรถไฟฟ้ามหานคร ถนนพระรามเก้า
จักรยานคือมายา แรงขาสิของจริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”