สปริงตีนผีอัลเตกร้า10สปีดพอหาซื้อได้ที่ไหนได้บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jokenakub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: เทรค3900
ติดต่อ:

สปริงตีนผีอัลเตกร้า10สปีดพอหาซื้อได้ที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย jokenakub »

ตามหัวข้อเลยครับพอดีพังกระทันหันครับสปริงหมดลมหายใจครับขอบคุณล่วงหน้าครับ
bigfat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: JBC

Re: สปริงตีนผีอัลเตกร้า10สปีดพอหาซื้อได้ที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย bigfat »

ชิ้นส่วนนี้คิดว่าเป็นสปริงเฉพาะที่ชิมาโนสั่งทำตามแบบครับ ไม่มีขายทั่วไป นะครับ ถ้ามีจะใส่ยังไงครับผมมีตัวหนึ่งจะปล่อยครับสนใจpmมาได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”