ขอคำปรึกษา Java Fuoco & INFINITE SPAD COMP 2016

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

บอส เทอร์โบ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: infinite
ติดต่อ:

Re: ขอคำปรึกษา Java Fuoco & INFINITE SPAD COMP 2016

โพสต์ โดย บอส เทอร์โบ »

ตามที่พี่ banhan บอกเลยครับ ถ้าข้อมูลไม่ผิดล้อเป็นแบริ่งด้วยนะครับ ในส่วนของ spad comp 2016 จะเป็นสีขาวฟ้ากับสีส้มที่ตอนนี้ราคาถูกลงเยอะเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”