รบกวนสอบถามวิธีเปลี่ยนถ่านที่หมวก ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
konameirda
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: kona

รบกวนสอบถามวิธีเปลี่ยนถ่านที่หมวก ครับ

โพสต์ โดย konameirda »

รบกวนสอบถามพี่ ๆ เพื่อน ๆ ว่ามีใครทราบวิธีเปลี่ยนถ่านไฟส่องที่หมวก Laser O บ้างครับ ว่าแกะหรือแงะแบบไหนจะไม่เป็นรอยครับ
ไฟล์แนบ
image11.jpg (66.66 KiB) เข้าดูแล้ว 588 ครั้ง
image (1).jpg
image (1).jpg (62.85 KiB) เข้าดูแล้ว 588 ครั้ง
JOOEY
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Crius Smart 3.0 / Giant TCR SLR

Re: รบกวนสอบถามวิธีเปลี่ยนถ่านที่หมวก ครับ

โพสต์ โดย JOOEY »

เล็บแงะ ยางขาวๆออกครับ มันเป็นแค่ยางซิลิโคนครับ ไม่มีรอยอะไร
No music No Ride ..
konameirda
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รบกวนสอบถามวิธีเปลี่ยนถ่านที่หมวก ครับ

ใช่แกะยางซิลิโคนตามรูปที่ลูกศรชี้ใช่ไหมครับแล้วดวงไฟ มันจะออกมากับถ่านใช่เปล่าครับ
konameirda
ขาประจำ
ขาประจำ

:oops: :oops: :oops: :oops: :oops:
ไฟล์แนบ
image11.jpg (76.78 KiB) เข้าดูแล้ว 566 ครั้ง
o_extreme
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ... ปั่นไป กินไป ...
Bike: Caerus bike / FM066
ติดต่อ:

โพสต์ โดย o_extreme »

if u can't b a good example , u should b a horrible warning

กระทู้เตือน โดนคนขายของไร้ความรับผิดชอบ หลอกขายของมีตำหนิ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1121245
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”