แนะนำร้านประกอบ Ridley Noah SL หน่อยนะครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Exeter
สมาชิก
สมาชิก

แนะนำร้านประกอบ Ridley Noah SL หน่อยนะครับ

โพสต์ โดย Exeter »

แนะนำร้านประกอบ Ridley Noah SL หน่อยนะครับ พอดีได้ยินมาว่า มันประกอบยากนิดหน่อย พอจะแนะนำร้านเนี้ยบๆได้ไหมครับ
tiwagorn
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: แนะนำร้านประกอบ Ridley Noah SL หน่อยนะครับ

โพสต์ โดย tiwagorn »

ถ้าขี่ที่ SKYLANE ก็ไป BIKE TERMINAL ครับ
น้องที่ร้าน ชื่อ ปอน เค้าขี่คันนี้อยู่ครับ
เมื่อก่อนขี่ Fenic C
visual3dmax
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: แนะนำร้านประกอบ Ridley Noah SL หน่อยนะครับ

โพสต์ โดย visual3dmax »

km8 คับประกอบเยอะช่างพอมีความชำนาณ
รูปประจำตัวสมาชิก
np_kaset
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย np_kaset »

ถ้าอยู่แถวรัชดา 32 แนะนำ speed cycle and cafe ครับ

พอดีผมใช้ noah sl และมา service ที่นี่ครับ มีมาประกอบไปแล้วหลายคัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”