อยากทราบเกี่ยวกับ Felt FR30

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kikaider
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-71141171
Bike: Garry fisher Wahoo 2002/TREK EMONDA ALR

อยากทราบเกี่ยวกับ Felt FR30

โพสต์ โดย kikaider »

อยากขอสอบถามเกี่ยวกับ Felt FR30 ครับ ว่าถ้าเทียบกับพวกอลูในช่วงราคา 40k นี่ถือว่าคุ้มค่าที่จะถอยไหมครับ

เห็นราคาที่เปิดมาหน้าเฟจถือว่าดูคุ้มดี ก็เลยอยากสอบถามผู้ใช้งานเเละผู้มีประสบการณ์ขี่สักหน่อย พอดีว่าอยากจะ

เลือกหมอบเพื่อกลับมาปั่นใหม่ เเละรูปทรงองศารถก็ดูดี ถ้าไม่ติดที่ว่า รถยี่ห้อนี้พอเข้ามาทำตลาดในเมืองไทยค่อน

ข้างจะเงียบ เลยอยากสอบถามผู้ใช้งานสักนิดหนึ่ง ขอบคุณครับ!!.
ninesix69
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: MTB Never DIE
Bike: - Specialized ALLEZ E5 Revo 2015 / Colnago CX-ZERO Carbon 2014 / EPIC Expert carbon 2013 / Cannoldale Jekyll lefty 2001 / HARO ESCAPE custom paint Pink edition / SCOTT Spark SL CARBON.

Re: อยากทราบเกี่ยวกับ Felt FR30

โพสต์ โดย ninesix69 »

Brand ดีจาก USA ชอบรูปทรง และ จ่ายได้ก็น่าใช้งานครับ

แต่ถ้าเทียบกับใครในตลาด สอบตก กับราคาและสเป็ค !!!

ชอบไม่ต้องรอถาม เงินจขกท จัดเลยครับ
.. Nine LiFe ..

คลับดีๆของคนรักล้อ Hawkvi " Hawkvi CLUB Thailand "

https://www.facebook.com/hawkvithailand

จักรยานเสือภูเขาไม่มีวันตาย " MTB NEVER DIE "

https://www.facebook.com/mtbneverdie69
oakmojo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4300, Trek Domane 2.0, Tern Verge Duo

Re: อยากทราบเกี่ยวกับ Felt FR30

โพสต์ โดย oakmojo »

สงสัยต้องจุดประทัด
kikaider
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-71141171
Bike: Garry fisher Wahoo 2002/TREK EMONDA ALR

โพสต์ โดย kikaider »

ninesix69 เขียน:Brand ดีจาก USA ชอบรูปทรง และ จ่ายได้ก็น่าใช้งานครับ

แต่ถ้าเทียบกับใครในตลาด สอบตก กับราคาและสเป็ค !!!

ชอบไม่ต้องรอถาม เงินจขกท จัดเลยครับ
44K(ไม่รู้มีส่วนลดอะเปล่า)กับ105เกือบเต็มขาดเบรค ก็ว่าจะไปลองดูตัวเป็นๆก่อนนะครับ(เเต่เเอบหาร้านขายยากเเฮะ)

ขอบคุณที่ตอบครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”