Pinarello dogma k8-s กับ f8 การขับขี่แตกต่างกันมากมั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
Sadung_osk124
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant Proprl Adv Pro, Rotor Power, NOQ, Sram Force, Vision Metrin 40, ITM, Fizik
ติดต่อ:

Pinarello dogma k8-s กับ f8 การขับขี่แตกต่างกันมากมั้ยครับ

โพสต์ โดย Sadung_osk124 »

สอบถามตัว Pinarello dogma k8-s กับ f8 การขับขี่แตกต่างกันขนาดไหนครับ เห็นตัว k8 มีโชคน่าจะขี่สบายกว่า

ความพุ่ง f8 คงพุ่งกว่าแน่นอน แต่ถ้าเทียบความพุ่งระหว่าง
K8-s กับตัวรองอย่าง gan s, gan rs ละคับ สูสีมั้ยครับ

ใครมีประสบการเคยใช้รุ่นนี่ช่วยแชร่หน่อยครับ
Teerasut anan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817219398
team: ลานคนเมืองชวนปั่น
Bike: CIPOLLINI RB1K ,Dogma F8 , Dogma k8s
ตำแหน่ง: Bangkok Thailand
ติดต่อ:

Re: Pinarello dogma k8-s กับ f8 การขับขี่แตกต่างกันมากมั้ยครับ

โพสต์ โดย Teerasut anan »

ผมใช้ทั้งสองชนิดเรื่องของพุ่งเฟรมราคาระดับนี้ไม่ต่างครับF8 พุ่งกะกะชากส่วนk8s พุ่งสติ๊ฟแต่นุ่มถ้าอายุเยอะปันสบายไม่สะเทือนหลังอยู่เบาะได้นานแนะนำk8s ถ้าขาโจ๋ชอบสะท้านก็F8
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”